Product Description
Product Description
Máy Bơm Thông Minh Tự Động Dòng Optimum sẽ giúp cải thiện đời sống tình dục của bạn! Các chế độ tập luyện của máy bơm sẽ giúp bạn trở thành người tình tốt hơn bằng cách cải thiện sức bền! Buồng kín sẽ giúp bạn đạt cực khoái khi bạn thủ dâm! Sử dụng máy bơm thường xuyên và quan sát sự khác biệt rõ rệt về kích thước và hình dạng dương vật của bạn! Sử dụng ống bao thủ dâm để có trải nghiệm thân mật hơn! Dễ dàng vệ sinh với ống bao kích thích không cần bảo trì này, chỉ cần rửa bằng dung dịch vệ sinh đồ chơi và nước ấm trước và sau mỗi lần sử dụng. Sử dụng đủ chất bôi trơn để dễ dàng đưa vào.
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| Chiều dài tổng: | 20.25cm |
| Chiều dài có thể chèn vào: | 13.25cm |
| Chiều rộng: | 7.5cm |
| Chất liệu: | Silicone |
| Chống nước: | Có |
| Màu sắc: | Đen |
| Pin: | Sạc qua USB |
| Thời gian sạc tối đa: | 90 Phút |
| Thời gian sử dụng tối đa: | 12 Giờ |
| Chế độ rung: | 3 Chế Độ |
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
-
Chống nướcCó
-
Chiều dài tổng
-
Chiều rộng
-
Loại pin
-
Thời gian sạc
-
Thời gian sử dụng
-
Chế độ rung
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Phí giao hàng tiêu chuẩn là 5 đô la, miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 50 đô la.
Trải nghiệm tiện lợi với dịch vụ Giao hàng trong ngày với giá 9,5 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 90 đô la. Khung giờ cuối cùng kết thúc lúc 6 giờ chiều.
Nhận hàng tại cửa
Nhận hàng tại Kaki Bukit miễn phí, không yêu cầu mua tối thiểu.
POPStation có giá 6 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 85 đô la.
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Chúng tôi đã bảo vệ bạn! Các thiết bị từ nhiều thương hiệu khác nhau đều đi kèm với bảo hành nhà sản xuất 1 năm. Xem Chính sách Bảo hành để biết thêm thông tin.
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Bảng sao kê ngân hàng của bạn sẽ hiển thị “PayPal* MIRAGE SG” cho PayPal hoặc “Mirage Partners” cho thanh toán bằng thẻ và chuyển khoản ngân hàng. Tên sản phẩm và chi tiết mặt hàng sẽ không bao giờ xuất hiện.
Đơn hàng của bạn sẽ được gửi trong bao bì đơn giản, không có thương hiệu. Nhãn vận chuyển không chứa tên sản phẩm, logo hoặc gợi ý về danh mục sức khỏe người lớn.
Thanh toán & Bảo mật
Thanh toán an toàn
Chúng tôi đảm bảo xử lý thông tin thanh toán của bạn một cách an toàn. Các phương thức thanh toán bao gồm Thẻ Tín dụng, Thẻ Ghi nợ, Chuyển khoản Ngân hàng, Thanh toán khi nhận hàng, PayPal và GrabPay.
Mua Trước Trả Sau với GrabPay










