Product Description
Product Description
Hãy sẵn sàng cho một kết thúc viên mãn. Máy massage dài 8,5" này có kết cấu giống như dương vật và tinh hoàn thật. Bơm Nut Butter trông và cảm giác như tinh dịch thật và nó sẽ phun ra theo lệnh. Giờ đây bạn có thể đạt cực khoái đồng thời với dương vật giả của mình. Bao gồm tuýp 1 ounce Nut Butter mịn màng.
• Chất liệu FIRMSKYN cho cảm giác mạnh mẽ hơn
• Ống tiêm cầm tay phun theo lệnh
• Bao gồm gel bôi trơn Nut Butter Hybrid (1 fl. Oz./29.3mL)
• Hình dáng và cảm giác cực kỳ giống thật
• Gân nổi để tăng kích thích
• Cốc hút Vac-U-Lock có thể tháo rời cho trải nghiệm rảnh tay
• Sử dụng với bất kỳ dây đeo hoặc phụ kiện Vac-U-Lock tương thích nào
• Tương thích với dây đeo O-Ring
• Bao gồm túi để du lịch và cất giữ kín đáo
• Không chứa phthalate, an toàn cho cơ thể
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| Chiều dài tổng: | 23.4cm |
| Chiều dài có thể chèn vào: | 21.5cm |
| Chiều rộng: | 5.08cm |
| Chất liệu: | Không chứa phthalate; PVC an toàn cho cơ thể |
| Chống nước: | Có |
| Màu sắc: | Màu be, Nâu, Đen |
| Pin: | - |
| Thời gian sạc tối đa: | - |
| Thời gian sử dụng tối đa: | - |
| Chế độ rung: | - |
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
-
Chống nướcCó
-
Chiều dài tổng
-
Chiều rộng
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Phí giao hàng tiêu chuẩn là 5 đô la, miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 50 đô la.
Trải nghiệm tiện lợi với dịch vụ Giao hàng trong ngày với giá 9,5 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 90 đô la. Khung giờ cuối cùng kết thúc lúc 6 giờ chiều.
Nhận hàng tại cửa
Nhận hàng tại Kaki Bukit miễn phí, không yêu cầu mua tối thiểu.
POPStation có giá 6 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 85 đô la.
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Chúng tôi đã bảo vệ bạn! Các thiết bị từ nhiều thương hiệu khác nhau đều đi kèm với bảo hành nhà sản xuất 1 năm. Xem Chính sách Bảo hành để biết thêm thông tin.
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Bảng sao kê ngân hàng của bạn sẽ hiển thị “PayPal* MIRAGE SG” cho PayPal hoặc “Mirage Partners” cho thanh toán bằng thẻ và chuyển khoản ngân hàng. Tên sản phẩm và chi tiết mặt hàng sẽ không bao giờ xuất hiện.
Đơn hàng của bạn sẽ được gửi trong bao bì đơn giản, không có thương hiệu. Nhãn vận chuyển không chứa tên sản phẩm, logo hoặc gợi ý về danh mục sức khỏe người lớn.
Thanh toán & Bảo mật
Thanh toán an toàn
Chúng tôi đảm bảo xử lý thông tin thanh toán của bạn một cách an toàn. Các phương thức thanh toán bao gồm Thẻ Tín dụng, Thẻ Ghi nợ, Chuyển khoản Ngân hàng, Thanh toán khi nhận hàng, PayPal và GrabPay.
Mua Trước Trả Sau với GrabPay











