Product Description
Product Description
Đặt những rung động đó ngay nơi bạn muốn với Máy rung điểm G điều khiển qua ứng dụng Lovense Osci 2. Với động cơ mạnh mẽ và kích thích điểm chính xác, bạn chắc chắn sẽ có được chính xác những gì bạn muốn mỗi lần sử dụng. Bạn có thể tạo, tải xuống và chia sẻ vô số chế độ rung, rất lý tưởng để khám phá mọi ham muốn của bạn. Osci 2 là thế hệ mới của đồ chơi điểm G dao động với động cơ mạnh hơn, hình dạng đầu cải tiến, góc đồ chơi thoải mái hơn, thời lượng pin được cải thiện đáng kể (lên đến 5 giờ!), kết nối được nâng cấp và phương pháp sạc mới!
Điều khiển cự ly gần - Giao diện điều khiển chạm và trượt hoàn hảo cho chơi một mình hoặc màn dạo đầu với đối tác!
Điều khiển từ xa khoảng cách xa - Ứng dụng của chúng tôi cho phép bạn tình điều khiển từ bất kỳ khoảng cách nào.
Mẫu rung không giới hạn - Tạo, tải xuống và chia sẻ các mẫu rung.
Rung theo nhạc - Đồng bộ với bài hát yêu thích của bạn.
Kích hoạt bằng âm thanh - Ứng dụng của chúng tôi sẽ sử dụng micro điện thoại thông minh của bạn và rung dựa trên âm thanh xung quanh.
- Cơ chế dao động
- Kích thích điểm chính xác
- Vị trí nút bấm hoàn hảo cho chơi một mình hoặc cùng bạn tình
- Công nghệ độc quyền đang chờ cấp bằng sáng chế
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
| Chiều dài tổng: | 22 cm |
| Chiều dài có thể chèn vào: | 6 đến 8cm |
| Chiều rộng: | 3,9 cm |
| Chất liệu: | Silicone an toàn cho cơ thể |
| Chống nước: | Có |
| Màu sắc: | Màu hồng |
| Pin: | Có thể sạc lại |
| Thời gian sạc tối đa: | 105 phút |
| Thời gian sử dụng tối đa: | 90 Phút |
| Chế độ rung: | Tiêu chuẩn: 3 tốc độ, 4 chế độ |
Video
Video
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
-
Chống nướcCó
-
Chiều dài tổng
-
Chiều rộng
-
Loại pin
-
Thời gian sạc
-
Thời gian sử dụng
-
Chế độ rung
-
Điều khiển qua ứng dụngCó
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Giao hàng & Nhận hàng từ Singapore
Phí giao hàng tiêu chuẩn là 5 đô la, miễn phí vận chuyển cho đơn hàng trên 50 đô la.
Trải nghiệm tiện lợi với dịch vụ Giao hàng trong ngày với giá 9,5 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 90 đô la. Khung giờ cuối cùng kết thúc lúc 6 giờ chiều.
Nhận hàng tại cửa
Nhận hàng tại Kaki Bukit miễn phí, không yêu cầu mua tối thiểu.
POPStation có giá 6 đô la, miễn phí cho đơn hàng trên 85 đô la.
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Bảo hành nhà sản xuất 1 năm
Chúng tôi đã bảo vệ bạn! Các thiết bị từ nhiều thương hiệu khác nhau đều đi kèm với bảo hành nhà sản xuất 1 năm. Xem Chính sách Bảo hành để biết thêm thông tin.
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Thanh toán kín đáo & Bao bì đơn giản
Bảng sao kê ngân hàng của bạn sẽ hiển thị “PayPal* MIRAGE SG” cho PayPal hoặc “Mirage Partners” cho thanh toán bằng thẻ và chuyển khoản ngân hàng. Tên sản phẩm và chi tiết mặt hàng sẽ không bao giờ xuất hiện.
Đơn hàng của bạn sẽ được gửi trong bao bì đơn giản, không có thương hiệu. Nhãn vận chuyển không chứa tên sản phẩm, logo hoặc gợi ý về danh mục sức khỏe người lớn.
Thanh toán & Bảo mật
Thanh toán an toàn
Chúng tôi đảm bảo xử lý thông tin thanh toán của bạn một cách an toàn. Các phương thức thanh toán bao gồm Thẻ Tín dụng, Thẻ Ghi nợ, Chuyển khoản Ngân hàng, Thanh toán khi nhận hàng, PayPal và GrabPay.
Mua Trước Trả Sau với GrabPay



